Yi rajista

Shiga ciki

Avalanches dandamali ne na labarai na zamani

inda zaku iya samun sabbin abubuwan sabuntawa daga kafofin watsa labarai masu iko, ƙirƙirar labarai na gida da haɓaka adadin masu biyan ku na aiki.

AVALANCHES Yi rajista
visibility
visibility
An riga an yi rajista? Shiga ciki

Avalanches wani dandamali ne na musamman, na zamani wanda yake bawa kowane mai amfani damar gano duk sabbin labarai daga karamin gari zuwa duk duniya.
Bayan yin rijista, zaku iya ƙirƙirar posts kuma ku bayyana duk abubuwan da ke faruwa a cikin garin ku kuma ku nuna su a cikin abincin duniya na masu amfani a duk faɗin duniya.
Babu sauran buƙatar amfani da adadi mai yawa na ƙofofin labarai, mai tara ku yana ba ku damar ganin duk abin da kowace hanya ta saki a wuri guda.
Ba a taɓa samun sauƙin tacewa da bincika labarai ba. Avalanches yana ba kowane marubuci damar isar da bayani ga masu sauraron sa, ya karɓi ra'ayoyi daga wata al'umma mai aiki kuma ya nuna abubuwan da suke gabatarwa a cikin duniya.
News icon

Yadda yake aiki?

01
How to work icon 01
Kuna ƙirƙirar littafin labarai a cikin yankin yankin garinku.
02
How to work icon 02
Karɓar aiki daga masu amfani, ƙimar littafinku yana ƙaruwa.
03
How to work icon 03
Littattafan suna matsar da matsayi mafi girma, samun shiga cikin abinci na farko na ƙasar.
04
How to work icon 04
Bayan haka, kasancewar masu karatu sun yaba da ku sosai a ƙasarku, fitowar ku na iya zama taken labarai na duniya, shiga cikin masu amfani da Avalanches a duniya.

Siffofin Platform

Flag icon

Kafofin watsa labarai na hukuma

Zuwan Ba da jimawa ba ...
Tashar Avalanches tana tattarawa, yin nazari da kuma nuna labarai daga duk albarkatun labarai masu martaba. Wannan yana bawa masu amfani damar samun damar yin rijista da taƙaitattun labarai na duk hanyoyin tashar labarai da karanta abubuwan da suke sabuntawa yau da kullun a cikin labaransu na sirri, ba tare da wata buƙatar bincika bayanai akan albarkatu da yawa ba.
Flag icon

Yanayi

Rawanin ruwa yana nuna ainihin tsinkayen yanayin garin ku. Hasashen yanayi koyaushe yana samuwa kuma bayyane gare ku da zarar kun shiga cikin dandalinmu.
Flag icon

Sungiyoyi

Abubuwan da muke samarwa yana ba masu amfani ikon ƙirƙirar ƙungiyoyi da al'ummomi. Raba bayanai da tattauna abubuwan da suka faru kwanan nan tare da mutane masu tunani ɗaya ya zama da sauƙi fiye da koyaushe.
Flag icon

Labarai suna ciyarwa

Canja tsakanin saƙonnin labarai daban-daban: ɗayan garinku, ƙasar ku, duniya, da abincin ku. Ana rarraba labarai dangane da wurinka. Bugu da kari, kowane mai amfani na iya kirkirar matatar kansa ta hanyar zabar biranen, kafofin yada labarai da kungiyoyi, ta hanyar yin rijista da abubuwan da suka sabunta, wanda hakan ba zai ba ka damar bata lokacin ka kawai wajen neman kanun labarai ba, har ma da ganin duk labaran da kake so. suna da sha'awar dama a cikin keɓaɓɓun abincinku.

Dama

card icon
Halitta da rarraba abun ciki
Raba bayanai, gina masu sauraro, tattauna batutuwan da suke da mahimmanci a gare ku, da kuma raba hanyar sadarwa da yawa ga jama'ar mutanen ku. Duk wannan tare da mai sauƙi, editan rubutu mai ilhama wanda koyaushe yana cikin yatsun yatsunku.
card icon
Karanta bayanan da suka dace kawai
Binciko kuma biyan kuɗi ga kafofin watsa labarai na hukuma kuma karanta labarai masu amintacce kawai daga majiɓai masu tushe a cikin abincinku kowace rana. Ji daɗin duk ƙa'idodin da kuka fi so a wuri ɗaya kuma ku sami labarai daga ko'ina cikin duniya, a cikin dukkan harsuna kuma gaba ɗaya kyauta.
card icon
Kasance tare da sababbin al'ummomi kuma ƙirƙirar nasu
Ayyukan rukuninmu suna ba ku damar ƙirƙirar ƙungiya, kasuwanci, ko shafi na gari a cikin kowane wuri don samun isassun kwayoyin ga masu sauraron ku. Nemo mutanenku masu tunani iri ɗaya ku tattauna abin da yake mahimmanci a gare ku a kan sabon dandamali, mai dacewa da kyau.

Wanene wannan dandalin?

table icon
table icon
Ga marubuta
Avalanches wata hanya ce ta musamman ga marubuta wanda ke ba ku damar kasancewa kusa da masu sauraron ku. Ana samun wannan ta hanyar tacewa ta wuri - kowane mai amfani da aka yiwa rijista na iya ƙirƙirar faɗi game da abubuwan da ke faruwa a yankin sa kuma sami ra'ayoyi daga wasu masu amfani da ke da sha'awa. Godiya ga wannan fasalin, kowane marubuci na iya tara masu sauraro da sauri da faɗaɗa shi, yaɗa bayanai game da labarai da abubuwan da suka dace.
table icon
Ga masu karatu
Avalanches dandamali ne inda kowa zai iya ganowa game da duk abubuwan da ke faruwa a duniya. Kawai tunanin: duk labarai, daga gida zuwa duniya, akan tashar labarai ɗaya. Mai tara mai watsa labarai yana baka damar gano sabbin abubuwan sabuntawa daga kafofin hukuma, kuma abincin labarai na cikin gida yana baka damar karanta abubuwa daban-daban kai tsaye.

Avalanches wata sabuwar hanya ce ta musamman don ƙirƙirawa da karanta labarai, masu yiwa mai amfani hidima azaman kayan aikin ne na musayar bayanai. Kasance a tsakiyar dukkan al'amuran: samo labarai daga shaidun gani da ido, kiyaye dukkan abubuwan da ke faruwa a kusa da kai kuma ka rubutawa masu sauraro!

Createirƙiri sabon sararin bayani tare da Avalanches a yanzu.

Shiga Yanzu
AVALANCHES Yi rajista
visibility
visibility
An riga an yi rajista? Shiga ciki